เมนูนำทาง
สถานีรถไฟหัวหมาก ตารางเวลาการเดินรถส่วนนี้รอเพิ่มเติมข้อมูล คุณสามารถช่วยเพิ่มข้อมูลส่วนนี้ได้ |
ขบวนรถ | ต้นทาง | หัวหมาก | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ธ275 | กรุงเทพ | 05.55 | 06.43 | ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก | 11.17 | มีเดินทุกวัน |
ช376 | รังสิต | 05.35 | 07.11 | หัวตะเข้ | 07.40 | กซข.74-ไม่มีเดินวันหยุดราชการ |
ธ283 | กรุงเทพ | 06.55 | 07.49 | บ้านพลูตาหลวง | 11.20 | เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์ |
ธ285 | กรุงเทพ | 06.55 | 07.49 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 08.56 | บชส.76-เฉพาะวันเสาร์-อาทิตย์ |
ธ281 | กรุงเทพ | 08.00 | 08.35 | กบินทร์บุรี | 11.35 | กซข.74-มีเดินทุกวัน |
ช367 | กรุงเทพ | 10:10 | 10.49 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 11:30 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
พช389 | กรุงเทพ | 12:10 | 12.44 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 13:30 | กซข.74-มีเดินทุกวัน |
ธ279 | กรุงเทพ | 13.05 | 13.30 | ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก | 17.27 | มีเดินทุกวัน |
ธ277 | กรุงเทพ | 15.25 | 15.59 | กบินทร์บุรี | 18.20 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
พช389 | กรุงเทพ | 16:55 | 17.23 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 18:15 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
ช371 | กรุงเทพ | 17:40 | 18.18 | ปราจีนบุรี | 20:55 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
ช383 | กรุงเทพ | 18:25 | 19.02 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 20:05 | กซข.74-มีเดินทุกวัน |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
ขบวนรถ | ต้นทาง | หัวหมาก | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ช380 | หัวตะเข้ | 06:00 | 06.22 | กรุงเทพ | 07:10 | บชส.76-ไม่มีเดินวันหยุดราชการ |
ช384 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 05:45 | 06.50 | กรุงเทพ | 07:45 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
ช372 | ปราจีนบุรี | 05:00 | 07.28 | กรุงเทพ | 08:15 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
ช388 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 07:05 | 07.56 | กรุงเทพ | 08:35 | กซข.74-มีเดินทุกวัน |
ช378 | หัวตะเข้ | 08:05 | 08.34 | กรุงเทพ | 09:20 | กซข.74-ไม่มีเดินวันหยุดราชการ |
ธ278 | กบินทร์บุรี | 06:00 | 09.39 | กรุงเทพ | 10:15 | |
ธ280 | ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก | 06:58 | 11.29 | กรุงเทพ | 12:05 | มีเดินทุกวัน |
ช368 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 12:35 | 13.37 | กรุงเทพ | 14:10 | บชส.76-มีเดินทุกวัน |
ช390 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 14:05 | 14.56 | กรุงเทพ | 15:25 | ดีเซลราง |
ธ282 | กบินทร์บุรี | 13:25 | 16.33 | กรุงเทพ | 17:15 | กซข.74-มีเดินทุกวัน |
ธ286 | ชุมทางฉะเชิงเทรา | 16:20 | 17.41 | กรุงเทพ | 18:25 | เดินเฉพาะวันเสาร์-อาทิตย์ |
ธ284 | บ้านพลูตาหลวง | 13.35 | 17.41 | กรุงเทพ | 18.25 | เฉพาะวันจันทร์-วันศุกร์ |
ธ276 | ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก | 13:53 | 19.06 | กรุงเทพ | 19:40 | มีเดินทุกวัน |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
เมนูนำทาง
สถานีรถไฟหัวหมาก ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกลางบางซื่อ สถานีกรุงเทพ สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กลางแห่งประเทศจีนแหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีรถไฟหัวหมาก http://www.railway.co.th/ http://www.otp.go.th