เมนูนำทาง
กีฬาปันจักสีลัตในซีเกมส์_2021 ผลการแข่งขันรอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Vũ Tiến Dũng (VIE) | 9.940 | ||||||||||||
8 | Luqman Laji (MAS) | 9.945 | ||||||||||||
Luqman Laji (MAS) | 9.910 | |||||||||||||
อิลยาส สาดารา (THA) | 9.960 | |||||||||||||
5 | อิลยาส สาดารา (THA) | 9.940 | ||||||||||||
4 | Chomsy Sayasan (LAO) | 9.900 | ||||||||||||
อิลยาส สาดารา (THA) | 9.930 | |||||||||||||
Iqbal Abdul Rahman (SGP) | 9.960 | |||||||||||||
3 | Iqbal Abdul Rahman (SGP) | 9.960 | ||||||||||||
6 | Asep Yudlan Sani (INA) | 9.950 | ||||||||||||
Iqbal Abdul Rahman (SGP) | 9.960 | |||||||||||||
Muhd Ali Saifullah Abdullah Md Suhaimi (BRU) | 9.930 | |||||||||||||
7 | Muhd Ali Saifullah Abdullah Md Suhaimi (BRU) | 9.935 | ||||||||||||
2 | Edmar Tacuel Tagube (PHI) | 9.925 | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Nur Syafiqah Binti Hamzah (MAS) | 9.900 | ||||||||||||
8 | Puspa Arumsari (INA) | 9.950 | ||||||||||||
Puspa Arumsari (INA) | 9.965 | |||||||||||||
Poukky Sallhembubpha (LAO) | 9.905 | |||||||||||||
5 | Poukky Sallhembubpha (LAO) | 9.900 | ||||||||||||
4 | Siti Nazurah Binte Mohd Yusoff (SIN) | 9.420 | ||||||||||||
Puspa Arumsari (INA) | 9.945 | |||||||||||||
Mary Francine Padios (PHI) | 9.960 | |||||||||||||
3 | Mary Francine Padios (PHI) | 9.910 | ||||||||||||
6 | Nurisan Loseng (THA) | 9.945 | ||||||||||||
Mary Francine Padios (PHI) | 9.945 (3:00) | |||||||||||||
Vương Thị Bình (VIE) | 9.945 (3:01) | |||||||||||||
7 | Anisah Najihah Abdullah (BRU) | 9.915 | ||||||||||||
2 | Vương Thị Bình (VIE) | 9.945 | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Muhammad Khairi Adib Bin Azhar (MAS) | 68 | ||||||||||||
8 | Bo Thamma Vongsa (LAO) | 25 | ||||||||||||
Muhammad Khairi Adib Bin Azhar (MAS) | ||||||||||||||
ซาบีดี สาและ (THA) | ||||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
3 | Nguyen Dinh Tuan (VIE) | 43 | ||||||||||||
6 | Dines Dumaan (PHI) | 31 | ||||||||||||
Nguyen Dinh Tuan (VIE) | ||||||||||||||
Khoirudin Mustakim (INA) | ||||||||||||||
7 | Khoirudin Mustakim (INA) | 55 | ||||||||||||
2 | 'Aniq 'Asri Bin Mohammad Yazid (SIN) | 31 | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Vu Van Kien (VIE) | |||||||||||||
8 | Muhammad Hazim Bin Mohammad Yusli (SIN) | 43 | ||||||||||||
Muhammad Hazim Bin Mohammad Yusli (SIN) | ||||||||||||||
Chansamone Phomsopha (LAO) | ||||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
Muhammad Hazim Bin Mohammad Yusli (SIN) | ||||||||||||||
Muhammad Yachser Arafa (INA) | DQ | |||||||||||||
3 | Muhammad Yachser Arafa (INA) | 68 | ||||||||||||
6 | John Nicholas Adante (PHI) | 28 | ||||||||||||
Muhammad Yachser Arafa (INA) | ||||||||||||||
Mohammad Hazim Bin Amzad (MAS) | ||||||||||||||
7 | Mohammad Hazim Bin Amzad (MAS) | 51 | ||||||||||||
2 | พีรพล มิตทสาร (THA) | 49 | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Hanifan Yudani Kusumah (INA) | 39 | ||||||||||||
8 | Nguyen Trung Phoung Nam (VIE) | 43 | ||||||||||||
Nguyen Trung Phoung Nam (VIE) | ||||||||||||||
Bouavanh Khouphen Keo (LAO) | ||||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
3 | อาคีลัน เจ๊ะแมง (THA) | TKO | ||||||||||||
6 | Muhammad Riansyauqi Bin Mistam (SIN) | |||||||||||||
อาคีลัน เจ๊ะแมง (THA) | ||||||||||||||
Mohammad Hazim Bin Amzad (MAS) | ||||||||||||||
7 | Ahmad Atif Irshad Bin Zahidi (MAS) | |||||||||||||
2 | Mark James Lacao (PHI) | DQ | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Alvin Campos (PHI) | 36 | ||||||||||||
8 | กูอิบรอเฮม กูบาฮา (THA) | 10 | ||||||||||||
Alvin Campos (PHI) | ||||||||||||||
Tran Dinh Nam (VIE) | ||||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
Tran Dinh Nam (VIE) | 42 | |||||||||||||
Abdul Razaaq Bin Abdul Rashid (SIN) | 14 | |||||||||||||
3 | Iqbal Candra Pratama (INA) | 51 | ||||||||||||
6 | Mohd Al Jufferi Bin Jamari (MAS) | 53 | ||||||||||||
Mohd Al Jufferi Bin Jamari (MAS) | 21 | |||||||||||||
Abdul Razaaq Bin Abdul Rashid (SIN) | 26 | |||||||||||||
7 | Abdul Razaaq Bin Abdul Rashid (SIN) | |||||||||||||
2 | Feng Voghankdy (LAO) | DQ | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Nyugen Tan Sang (VIE) | 3 | ||||||||||||
8 | Raymund Bueno (PHI) | 0 | ||||||||||||
Nyugen Tan Sang (VIE) | ||||||||||||||
แม่แบบ:FlagSEAGFthlete | ||||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
Sheikh Ferdous Bin Sheikh Alau'ddin (SIN) | ||||||||||||||
3 | สุทัศน์ บุญชิต (THA) | 3 | ||||||||||||
6 | I Kadek Adi Budiasta (INA) | 0 | ||||||||||||
สุทัศน์ บุญชิต (THA) | DQ | |||||||||||||
Sheikh Ferdous Bin Sheikh Alau'ddin (SIN) | ||||||||||||||
7 | ||||||||||||||
2 | ||||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | Muhammad Syakir Bin Jefffry (SIN) | 3 | ||||||||||||
8 | พิมพิราช ต้นเขียว (THA) | 0 | ||||||||||||
Muhammad Syakir Bin Jefffry (SIN) | 33 | |||||||||||||
Ronaldo Neno (INA) | 49 | |||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
3 | Sansany Duangpanya (LAO) | 0 | ||||||||||||
6 | Nguyen Duy Tuyen (VIE) | 3 | ||||||||||||
Nguyen Duy Tuyen (VIE) | ||||||||||||||
Mohammad Amiruddin Bin Adzmi (MAS) | ||||||||||||||
7 | Jhon Paul Acat (PHI) | 0 | ||||||||||||
2 | Mohammad Amiruddin Bin Adzmi (MAS) | 3 | ||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | ||||||||||||||
8 | ||||||||||||||
Sheikh Farhan Bin Jefffry (SIN) | 13 | |||||||||||||
Muhammad Robial Bin Sobri (MAS) | 11 | |||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
Sheikh Farhan Bin Jefffry (SIN) | ||||||||||||||
สรานนท์ กล่อมพันธ์ (THA) | ||||||||||||||
3 | 0 | |||||||||||||
6 | 3 | |||||||||||||
7 | 0 | |||||||||||||
2 | 3 | |||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | ||||||||||||||
8 | ||||||||||||||
เจนจิรา หว้านเครือ (THA) | ||||||||||||||
Siti Shazwana Binti Ajak (MAS) | ||||||||||||||
5 | Siti Shazwana Binti Ajak (MAS) | |||||||||||||
4 | Andriani (INA) | |||||||||||||
Siti Shazwana Binti Ajak (MAS) | 22 | |||||||||||||
Nurul Suhaila (SIN) | 30 | |||||||||||||
3 | ||||||||||||||
6 | ||||||||||||||
Nguyen Thi Cam Nhi (VIE) | 45 | |||||||||||||
Nurul Suhaila (SIN) | 47 | |||||||||||||
7 | Nerlyn Huinda (PHI) | |||||||||||||
2 | Nurul Suhaila (SIN) | |||||||||||||
รอบก่อนรองชนะเลิศ | รอบรองชนะเลิศ | รอบชิงชนะเลิศ | ||||||||||||
1 | ||||||||||||||
8 | ||||||||||||||
Siti Khadijah Binte Mohamad Shahrem (SIN) | 47 | |||||||||||||
Siti Rahman Binte Mohamed Nasir (MAS) | 70 | |||||||||||||
5 | ||||||||||||||
4 | ||||||||||||||
3 | ||||||||||||||
6 | ||||||||||||||
7 | ||||||||||||||
2 | ||||||||||||||
เมนูนำทาง
กีฬาปันจักสีลัตในซีเกมส์_2021 ผลการแข่งขันใกล้เคียง
กีฬาประเภททีม กีฬาปันจักสีลัตในกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41 กีฬาประจำชาติ กีฬาปันจักสีลัตในซีเกมส์ 2021 กีฬาปีนหน้าผาในกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 กีฬาปัญจกีฬาในกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 กีฬาปันจักสีลัตในซีเกมส์ 2015 กีฬาปันจักสีลัตในกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 กีฬาปีนหน้าผาในโอลิมปิกฤดูร้อน 2020 กีฬาปัญจกีฬาสมัยใหม่ในโอลิมปิกฤดูร้อน 2020แหล่งที่มา
WikiPedia: กีฬาปันจักสีลัตในซีเกมส์_2021 https://seagames2021.com/ https://seagames2021.com/competition-schedule