เมนูนำทาง
รถด่วนพิเศษอุตราวิถี กำหนดเวลาเดินรถรถด่วนพิเศษอุตราวิถีใช้กำหนดเวลาเดิมของรถด่วนพิเศษนครพิงค์ก่อนการยุบเลิก มีรายละเอียดดังต่อไปนี้
ขบวนที่ 9 (กรุงเทพ - เชียงใหม่) | |||
---|---|---|---|
สถานี | ถึง | ออก | หมายเหตุ |
กรุงเทพ | ต้นทาง | 18.10 | - |
สามเสน | 18.23 | 18.25 | - |
ชุมทางบางซื่อ | 18.31 | 18.34 | - |
บางเขน | 18.43 | 18.44 | - |
หลักสี่ | 18.49 | 18.50 | - |
ดอนเมือง | 18.55 | 18.57 | - |
รังสิต | 19.06 | 19.07 | - |
อยุธยา | 19.44 | 19.45 | - |
ลพบุรี | 20.41 | 20.42 | - |
นครสวรรค์ | 22.14 | 22.17 | - |
พิษณุโลก | 00.15 | 00.18 | - |
ศิลาอาสน์ | 01.44 | 01.54 | - |
เด่นชัย | 02.48 | 02.51 | - |
นครลำปาง | 04.57 | 05.01 | - |
ขุนตาน | 06.01 | 06.06 | - |
ลำพูน | 06.50 | 06.51 | - |
เชียงใหม่ | 07.15 | ปลายทาง | - |
ขบวนที่ 10 (เชียงใหม่ - กรุงเทพ) | |||
---|---|---|---|
สถานี | ถึง | ออก | หมายเหตุ |
เชียงใหม่ | ต้นทาง | 18.00 | - |
ลำพูน | 18.19 | 18.20 | - |
ขุนตาน | 19.16 | 19.21 | - |
นครลำปาง | 20.12 | 20.17 | - |
เด่นชัย | 22.33 | 22.36 | - |
ศิลาอาสน์ | 23.32 | 23.33 | - |
พิษณุโลก | 00.47 | 00.50 | - |
นครสวรรค์ | 02.38 | 02.41 | - |
ลพบุรี | 04.04 | 04.05 | - |
อยุธยา | 04.58 | 04.59 | - |
รังสิต | 05.45 | 05.46 | - |
ดอนเมือง | 05.56 | 05.58 | - |
หลักสี่ | 06.05 | 06.06 | - |
บางเขน | 06.14 | 06.15 | - |
ชุมทางบางซื่อ | 06.25 | 06.27 | - |
สามเสน | 06.35 | 06.37 | - |
กรุงเทพ | 06.50 | ปลายทาง | - |
เมนูนำทาง
รถด่วนพิเศษอุตราวิถี กำหนดเวลาเดินรถใกล้เคียง
รถด่วนพิเศษทักษิณารัถย์ รถด่วนพิเศษทักษิณ รถด่วนพิเศษอีสานวัตนา รถด่วนพิเศษระหว่างประเทศ รถด่วนพิเศษอุตราวิถี รถด่วนพิเศษนครพิงค์ รถด่วนพิเศษอีสานมรรคา รถด่วนราชธานี รถด่วนดุรนตุ รถด่วน 999แหล่งที่มา
WikiPedia: รถด่วนพิเศษอุตราวิถี http://www.thairath.co.th/content/764692