เมนูนำทาง
สถานีรถไฟคลองจันดี ตารางเวลาการเดินรถส่วนนี้รอเพิ่มเติมข้อมูล คุณสามารถช่วยเพิ่มข้อมูลส่วนนี้ได้ |
ขบวนรถ | ต้นทาง | คลองจันดี | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท445 | ชุมพร | 06:35 | 11.37 | ชุมทางหาดใหญ่ | 16:35 | |
ร173 | กรุงเทพ | 17.35 | 07.48 | นครศรีธรรมราช | 09.55 | |
ร167 | กรุงเทพ | 18.20 | 08.11 | กันตัง | 11.20 | |
ท447 | สุราษฎร์ธานี | 06:20 | 08.21 | สุไหงโก-ลก | 17.35 | |
ด85 | กรุงเทพ | 19.30 | 08.54 | นครศรีธรรมราช | 10.55 | |
ร169 | กรุงเทพ | 15:35 | 05.14 | ยะลา | 11:20 | |
ดพ41 | กรุงเทพ | 22.50 | 09.26 | ยะลา | 14.25 | ร่วมการโดยสาร กับขบวนที่ 39 |
ด83 | กรุงเทพ | 17.05 | 05.57 | ตรัง | 07.55 | |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
ขบวนรถ | ต้นทาง | คลองจันดี | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท446 | ชุมทางหาดใหญ่ | 06:20 | 11.17 | ชุมพร | 16:30 | |
ร174 | นครศรีธรรมราช | 13.00 | 14.49 | กรุงเทพ | 05.10 | |
ร168 | กันตัง | 12.40 | 15.42 | กรุงเทพ | 05.30 | |
ท448 | สุไหงโก-ลก | 06:30 | 16.00 | สุราษฎร์ธานี | 17:50 | |
ด86 | นครศรีธรรมราช | 15.00 | 16.45 | กรุงเทพ | 06.30 | |
ร170 | ยะลา | 12:10 | 18.36 | กรุงเทพ | 08:05 | |
ดพ42 | ยะลา | 14.55 | 19.09 | กรุงเทพ | 05.40 | ร่วมการโดยสาร กับขบวนที่ 44 |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
เมนูนำทาง
สถานีรถไฟคลองจันดี ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกลางกรุงเทพอภิวัฒน์ สถานีกรุงเทพ สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กลางแห่งประเทศจีน สถานีโทรทัศน์ทีไอทีวีแหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีรถไฟคลองจันดี //tools.wmflabs.org/geohack/geohack.php?pagename=%...