เมนูนำทาง
สถานีรถไฟนาปรือ ตารางเวลาการเดินรถขบวนรถ | ต้นทาง | นาปรือ | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท446 | ชุมทางหาดใหญ่ | 06:20 | 08.46 | ชุมพร | 16:30 | |
ท456 | ยะลา | 06.32 | 11.03 | นครศรีธรรมราช | 13.55 | |
ท448 | สุไหงโก-ลก | 06:30 | 12.51 | สุราษฎร์ธานี | 17:50 | |
ท464 | สุไหงโก-ลก | 12:20 | 18.44 | พัทลุง | 18:38 | |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
ส่วนนี้รอเพิ่มเติมข้อมูล คุณสามารถช่วยเพิ่มข้อมูลส่วนนี้ได้ |
เมนูนำทาง
สถานีรถไฟนาปรือ ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกลางกรุงเทพอภิวัฒน์ สถานีกรุงเทพ สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กลางแห่งประเทศจีน สถานีโทรทัศน์ทีไอทีวีแหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีรถไฟนาปรือ http://www.railway.co.th/