เมนูนำทาง
สถานีรถไฟเขาชัยสน ตารางเวลาการเดินรถขบวนรถ | ต้นทาง | เขาชัยสน | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท458 | พัทลุง | 06.00 | นครศรีธรรมราช | 08.30 | ยกเลิกตั้งแต่ 1 ตุลาคม พ.ศ. 2558 | |
ท446 | ชุมทางหาดใหญ่ | 06:20 | ชุมพร | 16:30 | ||
ท456 | ยะลา | 06.32 | นครศรีธรรมราช | 13.55 | ||
ท448 | สุไหงโก-ลก | 06:30 | สุราษฎร์ธานี | 17:50 | ||
ท452 | สุไหงโก-ลก | 08:55 | นครศรีธรรมราช | 17:55 | ||
ร170 | ยะลา | 12:10 | กรุงเทพ | 08:05 | ||
ท464 | สุไหงโก-ลก | 12:20 | พัทลุง | 18:38 | ||
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
ส่วนนี้รอเพิ่มเติมข้อมูล คุณสามารถช่วยเพิ่มข้อมูลส่วนนี้ได้ |
เมนูนำทาง
สถานีรถไฟเขาชัยสน ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกลางกรุงเทพอภิวัฒน์ สถานีกรุงเทพ สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กลางแห่งประเทศจีน สถานีโทรทัศน์ทีไอทีวีแหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีรถไฟเขาชัยสน http://www.thaitransport-photo.net/railmap/Trang.h... http://www.webcitation.org/query?id=12565582362600... http://www.railway.co.th/