เมนูนำทาง
สถานีรถไฟเขาหัวควาย ตารางเวลาการเดินรถส่วนนี้รอเพิ่มเติมข้อมูล คุณสามารถช่วยเพิ่มข้อมูลส่วนนี้ได้ |
ขบวนรถ | ต้นทาง | เขาหัวควาย | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท447 | สุราษฎร์ธานี | 06:20 | 06.21 | สุไหงโก-ลก | 17.35 | |
ท445 | ชุมพร | 06:35 | 09.53 | ชุมทางหาดใหญ่ | 16:35 | |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
ขบวนรถ | ต้นทาง | เขาหัวควาย | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||
---|---|---|---|---|---|---|
ชื่อสถานี | เวลาออก | ชื่อสถานี | เวลาถึง | |||
ท446 | ชุมทางหาดใหญ่ | 06:20 | 13.14 | ชุมพร | 16:30 | |
ท448 | สุไหงโก-ลก | 06:30 | 17.47 | สุราษฎร์ธานี | 17:50 | |
* ดพ= รถด่วนพิเศษ / ด= รถด่วน / ร= รถเร็ว / ธ= รถธรรมดา / ช= รถชานเมือง / พช= รถพิเศษชานเมือง / ท= รถท้องถิ่น / น= รถนำเที่ยว / ส= รถสินค้า |
เมนูนำทาง
สถานีรถไฟเขาหัวควาย ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีกลางบางซื่อ สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกรุงเทพ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (ถนนบรมราชชนนี)แหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีรถไฟเขาหัวควาย //tools.wmflabs.org/geohack/geohack.php?pagename=%...