เมนูนำทาง
สถานีหัวหิน ตารางเวลาการเดินรถขบวน | ประเภทรถ | ต้นทาง | หัวหิน | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||||
สถานี | ออก | ถึง | หยุด (นาที) | ออก | สถานี | ถึง | |||
39 | ด่วนพิเศษ | กรุงเทพ | 22.50 | 02.20 | 4 | 02.24 | สุราษฎร์ธานี | 08.05 | มีเดินทุกวัน |
41 | ด่วนพิเศษ | กรุงเทพ | 22.50 | 02.20 | 4 | 02.24 | ยะลา | 14.30 | |
43 | ด่วนพิเศษ | กรุงเทพ | 08.05 | 11.26 | 3 | 11.29 | สุราษฎร์ธานี | 16.45 | |
255 | ธรรมดา | ธนบุรี | 07.30 | 11.44 | 3 | 11.47 | หลังสวน | 18.15 | |
261 | ธรรมดา | กรุงเทพ | 09.20 | 13.35 | ปลายทาง | หัวหิน | 13.35 | ||
171 | เร็ว | กรุงเทพ | 13.00 | 17.14 | 3 | 17.17 | สุไหงโก-ลก | 10.45 | |
251 | ธรรมดา | ธนบุรี | 13.05 | 17.49 | 1 | 17.50 | ประจวบคีรีขันธ์ | 19.20 | |
31 | ด่วนพิเศษทักษิณารัถย์ | กรุงเทพ | 14.30 | 19:05 | 11 | 19:15 | ชุมทางหาดใหญ่ | 07:25 | |
37 | ด่วนพิเศษ | กรุงเทพ | 15.10 | 19.10 | 3 | 19.13 | สุไหงโก-ลก | 11.20 | |
45 | ด่วนพิเศษ | กรุงเทพ | 15.10 | 19.10 | 3 | 19.13 | ปาดังเบซาร์ | 08.53 | |
169 | เร็ว | กรุงเทพ | 15.35 | 20.07 | 3 | 20.10 | ยะลา | 11.20 | |
83 | ด่วน | กรุงเทพ | 17.05 | 21.07 | 3 | 21.10 | ตรัง | 08.05 | |
173 | เร็ว | กรุงเทพ | 17.35 | 21.51 | 3 | 21.54 | นครศรีธรรมราช | 09.55 | |
167 | เร็ว | กรุงเทพ | 18.30 | 22.31 | 3 | 22.34 | กันตัง | 11.20 | |
85 | ด่วน | กรุงเทพ | 19.30 | 23.33 | 3 | 23.36 | นครศรีธรรมราช | 10.55 | |
ขบวน | ประเภทรถ | ต้นทาง | หัวหิน | ปลายทาง | หมายเหตุ | ||||
สถานี | ออก | ถึง | หยุด (นาที) | ออก | สถานี | ถึง | |||
174 | เร็ว | นครศรีธรรมราช | 13.00 | 00.42 | 3 | 00.45 | กรุงเทพ | 05.10 | มีเดินทุกวัน |
168 | เร็ว | กันตัง | 12.40 | 01.13 | 3 | 01.16 | กรุงเทพ | 05.35 | |
86 | ด่วน | นครศรีธรรมราช | 15.00 | 01.43 | 4 | 01.47 | กรุงเทพ | 06.30 | |
42 | ด่วนพิเศษ | ยะลา | 14.55 | 02.18 | 4 | 02.22 | กรุงเทพ | 05.55 | |
44 | ด่วนพิเศษ | สุราษฎร์ธานี | 20.25 | 02.18 | 4 | 02.22 | กรุงเทพ | 05.55 | |
170 | เร็ว | ยะลา | 12.35 | 04.03 | 3 | 04.06 | กรุงเทพ | 09.00 | |
84 | ด่วน | ตรัง | 17.20 | 04.12 | 3 | 04.15 | กรุงเทพ | 08.35 | |
172 | เร็ว | สุไหงโก-ลก | 11.30 | 04.53 | 3 | 04.56 | กรุงเทพ | 09.15 | |
38 | ด่วนพิเศษ | สุไหงโก-ลก | 14.20 | 06.02 | 3 | 06.05 | กรุงเทพ | 10.10 | |
46 | ด่วนพิเศษ | ปาดังเบซาร์ | 17.00 | 06.02 | 3 | 06.05 | กรุงเทพ | 10.10 | |
252 | ธรรมดา | ประจวบคีรีขันธ์ | 04.51 | 06.16 | 1 | 06.17 | ธนบุรี | 10.55 | |
32 | ด่วนพิเศษทักษิณารัถย์ | ชุมทางหาดใหญ่ | 17.45 | 05:52 | 4 | 05:55 | กรุงเทพ | 11.30 | |
254 | ธรรมดา | หลังสวน | 05.45 | 11.40 | 6 | 11.46 | ธนบุรี | 16.10 | |
262 | ธรรมดา | หัวหิน | 14.10 | ต้นทาง | 14.10 | กรุงเทพ | 19.00 | ||
40 | ด่วนพิเศษ | สุราษฎร์ธานี | 10.40 | 15.58 | 3 | 16.01 | กรุงเทพ | 19.45 | |
เมนูนำทาง
สถานีหัวหิน ตารางเวลาการเดินรถใกล้เคียง
สถานี สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส สถานีกลางบางซื่อ สถานีกรุงเทพ สถานีอวกาศนานาชาติ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (จตุจักร) สถานีบางหว้า สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ สถานีวงเวียนใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กลางแห่งประเทศจีนแหล่งที่มา
WikiPedia: สถานีหัวหิน //tools.wmflabs.org/geohack/geohack.php?pagename=%... http://www.railway.co.th/checktime/checktime.asp